ยินดีต้อนรับ


ข้อมูลพื้นฐานโรงเรียน สังกัด สพป.ขอนแก่น เขต 1 (ส่งออกเป็นไฟล์ Excel)
ลำดับ
รหัสโรงเรียน
โรงเรียน
ประเภท
ผู้บริหาร
เครือข่าย
ครู/บุคลากร
นักเรียน
10 มิ.ย.60
ห้องเรียน
10 มิ.ย.60
1
40010001
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวันชัย สุตรีศาสตร์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3 โคกสี ศิลา หนองตูม
12
114
9
2
40010002
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางประวีนันท์ ขามธาตุ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
13
123
12
3
40010003
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณรงค์ศักดิ์ ติตะปัญ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
11
127
9
4
40010004
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิชัย รัตนวรรณี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
5
53
9
5
40010005
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายรณชัย สินธพ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
12
160
12
6
40010007
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกมลเทพ ลำเหลือ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
6
51
9
7
40010008
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทิพวัฒน์ ริยะ
กลุ่ม 3
4
43
9
8
40010009
ประถมศึกษา-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายคำเตียง ก่ำเกลี้ยง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
9
63
10
9
40010010
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพูนศักดิ์ อินหาดกรวด
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
9
70
9
10
40010011
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอภิชาติ ศรีสารคาม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
4
56
9
11
40010012
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสิทธิชัย เขจรไชย
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
4
30
7
12
40010014
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนิสิต สายโยค
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
16
129
11
13
40010015
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปรีดา แสนเหลา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
5
68
8
14
40010016
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางปาริชาติ วรรณทิพย์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
5
66
9
15
40010017
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมเกียรติ นิราศรี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
5
67
9
16
40010020
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายแสงสินธุ์ สำเริง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
22
360
13
17
40010021
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางนวพร บุญล้น
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
8
133
9
18
40010022
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสนั่น ขันมัง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
16
171
12
19
40010024
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเชวงศักดิ์ แสงจันทร์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
7
84
8
20
40010025
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมยศ ศรีกงพาน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
20
233
11
21
40010026
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมศักดิ์ โสรถาวร
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
18
339
12
22
40010027
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายไพฑูรย์ วงศ์ภักดี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
8
43
9
23
40010028
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพันคำ มีโพนทอง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
18
164
12
24
40010029
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเจนณรงค์ วิธีดี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
5
81
8
25
40010030
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทินกร ชาทอง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
6
74
8
26
40010031
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายศุภชัย ดวงอัน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
15
180
12
27
40010032
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิทักษ์ อุดมชัย
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
4
41
8
28
40010033
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอภิมงคล ลองศรี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
4
79
9
29
40010034
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุพัฒน์ นรินยา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
13
183
11
30
40010035
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมานฉันท์ จันทะมล
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
10
112
9
31
40010036
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชัยณรงค์ ไชยธรรม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
6
63
8
32
40010037
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเพ็ชรัตน์ อ่างยาน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
12
103
12
33
40010038
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเวหา เลพล
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 7
166
2,962
71
34
40010039
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอภิชาติ นาเลาห์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 6
216
3,716
77
35
40010040
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุเนตร์ ทองโพธิ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
14
103
12
36
40010041
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสนอง มหาวัน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
16
167
12
37
40010042
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวิไลวรรณ มีแหยม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
6
43
9
38
40010043
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอนันต์พร บุญพงษ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
10
99
9
39
40010044
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวีระพล ชัยเจริญ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
23
447
19
40
40010046
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
3
23
9
41
40010047
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
5
60
7
42
40010048
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนพรัชต์ วรวสุวัส
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
7
108
9
43
40010049
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธีรเชษฐ์ เปานาเรียง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
6
37
8
44
40010050
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายครรชิต หมื่นแก้ว
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
6
48
8
45
40010051
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชิตเมธา ทาสมบูรณ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
24
388
13
46
40010052
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายจำเนียร วิจิตรจันทร์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
7
104
9
47
40010053
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทองสา คำเงิน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
3
21
7
48
40010054
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายกิตติศักดิ์ เสนามนตรี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
21
265
13
49
40010055
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุเวศย์ บวรพาณิชย์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
31
647
19
50
40010056
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพันธ์ศักดิ์ มูลศรี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
11
104
9
51
40010057
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประยงค์ โพธิ์ชัยทอง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
15
226
9
52
40010058
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมศักดิ์ พักวัน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
5
116
8
53
40010060
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสายยนต์ แก้วแสนเมือง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
6
85
8
54
40010061
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอัมพร ศรีบุญเรือง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
10
110
8
55
40010062
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอัจฉราพร อินทรทัพ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
8
124
9
56
40010063
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายดำทมิฬ แสนสง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
21
199
12
57
40010064
ประถมศึกษา
นายพิสิฐธวัฒน์ กลิ่นไธสงค์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
5
37
6
58
40010066
ประถมศึกษา
ว่าที่ร้อยตรีมานพ อานจันทึก
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
10
167
6
59
40010067
ประถมศึกษา
นางอรสา นามบิดา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
4
34
6
60
40010068
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธีรภัทร์ ชมภูป้อ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 5
3
56
9
61
40010071
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประสิทธิ์ แก้วบ่อ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
5
66
8
62
40010072
ประถมศึกษา
นายชาญชัย เดชพละ
กลุ่มพัฒนาเครือข่ายคุณภาพการศึกษาที่ 4
3
16
6
63
40010073
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายไวยากรณ์ ยะนะโชติ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
21
211
11
64
40010075
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวิลัยพรณ์ เสรีวัฒน์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
6
102
9
65
40010076
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอิสรภาพ ทองบ่อ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
3
30
8
66
40010077
ประถมศึกษา
นายภานุพงศ์ นวลบุญมา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
7
51
6
67
40010078
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเจตพงศ์ กิตติพร
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
7
129
9
68
40010079
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวศศิลิยา ไชยสีหา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
7
49
9
69
40010081
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายอร่าม ลอยคลัง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
18
206
12
70
40010082
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
12
103
9
71
40010083
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเจตน์ มงคลสวัสดิ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
18
254
13
72
40010084
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสันติ มุ่งหมาย
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
16
190
12
73
40010085
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปัญญา รอดแพง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
16
215
12
74
40010086
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุรชัย ฤทธิ์รักษา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 4
9
82
9
75
40010087
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายศักดิ์ชัย บุญน้อม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
9
84
8
76
40010088
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายกันตินันท์ อ่างเต็มศักดิ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
8
66
12
77
40010089
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกิ่งพงษ์ นครพรหม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
3
31
8
78
40010090
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประสาท พิมพ์สุข
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
18
355
12
79
40010092
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิทยา กอมาตร
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
3
58
9
80
40010093
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสัมฤทธิ์ กางเพ็ง
กลุ่มสถานศึกษาในเขตพื้นที่ที่ 6
14
119
11
81
40010094
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายรัฐภูมิ อินทรมณี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
18
189
12
82
40010095
ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
4
25
7
83
40010097
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนราวุธ รามศิริ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
5
67
9
84
40010098
ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
3
28
7
85
40010099
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
7
109
9
86
40010100
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวรศิลป์ นิลเขต
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
11
206
11
87
40010101
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเอกราช อุปศรี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
20
202
12
88
40010102
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปรีชา เก้งโทน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
11
139
8
89
40010103
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนิเทศก์ แสงศรีเรือง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
16
163
12
90
40010104
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิรุณพงศ์ สมชม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
6
89
9
91
40010105
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมคิด กัญญพันธ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
11
93
9
92
40010106
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสวัสดิ์ ศรีเรือง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
11
144
9
93
40010107
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 2
4
75
8
94
40010108
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวีรศักดิ์ ยิ่งยืน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
2
14
5
95
40010110
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายมนัส ชาติประมง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
4
31
6
96
40010111
ประถมศึกษา
นายลือชัย ใจเดียว
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
11
122
9
97
40010112
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายโกสินทร์ โคตรชุม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
3
18
8
98
40010114
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายธนวรรธน์ ธะนะคำมา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 1
20
232
12
99
40010115
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสันติ ชัยชนะ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
6
67
9
100
40010116
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพีระพงษ์ วิริยสถิตย์กุล
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
19
201
12
101
40010117
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
1
21
7
102
40010118
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายศรีสินธิ์ ศรีนภาดร
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
6
94
8
103
40010119
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอัมพร ภูพานเพชร
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
5
46
9
104
40010120
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสนิท พลค้อ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
11
172
8
105
40010121
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายบุญฤทธิ์ สินอยู่
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
16
230
11
106
40010122
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายภักดี ปริบาล
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
6
107
9
107
40010123
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเติม คำภักดี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
5
86
9
108
40010124
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอุทัย คงอุ่น
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
6
53
9
109
40010125
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพงษ์พุทธ ศรีโยวงศ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
7
50
8
110
40010126
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประจักร์ ราทะวงค์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
6
50
8
111
40010127
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
3
34
9
112
40010128
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมจิต มีลุน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
16
143
11
113
40010129
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอุดม จันทร์โสดา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
31
632
23
114
40010130
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอุไร ปัทถาพงษ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
4
49
8
115
40010132
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายไพโรจน์ กุลวงศ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
4
43
9
116
40010133
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเสรี สิทธิอุปชา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
9
76
9
117
40010134
อนุบาล-ประถมศึกษา
ดร.กมลวรรณ ทิพยเนตร
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
8
96
8
118
40010135
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางเกษณี บำรุงบ้านทุ่ม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
10
126
9
119
40010136
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
5
26
8
120
40010137
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุชาติ ชื่นนิรันดร์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
5
61
9
121
40010138
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
6
83
9
122
40010139
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสำรวย ทิมาชัย
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
15
156
11
123
40010140
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
6
70
9
124
40010141
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางชุติมา กะริอุณะ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
8
60
9
125
40010142
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายภานุวัฒน์ สิงห์หาญ
กลุ่มพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
5
61
9
126
40010143
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายกรกช วรรณไชย
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
12
109
12
127
40010144
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกฤษฎาพันธ์ พงษ์บริบูรณ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
5
49
9
128
40010145
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเพชรสมทรง บำรุงบ้านทุ่ม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
12
127
9
129
40010146
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
5
70
9
130
40010148
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพรหมเมศว์ ธรวิวัฒนโภคิน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
17
157
11
131
40010149
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพีรเดช ทิ้งแสน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
19
240
12
132
40010150
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาววิไลพร ศรีจันทร์หล้า
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
9
114
9
133
40010151
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปรีชา นารีวิจิตร
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
11
113
8
134
40010152
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวิเมลือง ถิ่นปรุ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
10
162
8
135
40010153
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุนทร เจริญสุข
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 8
19
185
12
136
40010154
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางจารุณี กลางสาแม
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
15
177
10
137
40010155
ประถมศึกษา
นายโอภาส สิงห์สีดา
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
6
65
8
138
40010156
ประถมศึกษา
นายคำผัน หินวิเศษ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
5
78
6
139
40010158
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายไพทูรย์ ชาวโพธิ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
15
143
9
140
40010159
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางดรุณี ไสวงาม
กลุ่มเตือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
4
28
9
141
40010160
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
6
82
9
142
40010161
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
3
37
8
143
40010162
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายมีชัย เสาหล่อน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
17
177
11
144
40010164
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
5
48
8
145
40010165
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกิติกร ศิรินิกร
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
14
206
8
146
40010166
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
4
33
8
147
40010167
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายฤาชัย สุทธิวงศ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
5
46
9
148
40010168
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายประมูล พรมกรรณ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
18
244
11
149
40010169
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
3
81
9
150
40010170
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิรัช จันทร์เพ็ง
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
10
102
8
151
40010171
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุวรรณ อิ่มสมบัติ
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
16
137
10
152
40010172
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณัฐวุฒิ เจิมศรี
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
8
92
9
153
40010173
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
16
126
12
154
40010174
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุพจน์ กองทุน
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 10
18
169
11
155
40010175
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
กลุ่มสถานศึกษาในเขตพื้นที่ที่ 14
0
0
0
156
40010177
ประถมศึกษา
-
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 9
3
27
6
157
40010178
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชาญชัยสวัสดิ์ อิสสระวงษ์
กลุ่มเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาที่ 3
7
105
9
รวม
1,892
24,955
1,618

ระบบสารสนเทศเพื่อการบริหารการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาขอนแก่น เขต 1
กลุ่มสารสนเทศ สำนักนโยบายและแผนการศึกษาขั้นพื้นฐาน สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน