ยินดีต้อนรับ


ข้อมูลพื้นฐานโรงเรียน สังกัด สพป.นครพนม เขต 2 (ส่งออกเป็นไฟล์ Excel)
ลำดับ
รหัสโรงเรียน
โรงเรียน
ประเภท
ผู้บริหาร
เครือข่าย
ครู/บุคลากร
นักเรียน
10 มิ.ย.2563
ห้องเรียน
10 มิ.ย.2563
1
48020001
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประยูร แก้วมะ
13
188
8
2
48020002
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบุญช่วย อุดมผล
7
75
8
3
48020004
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวรรณภา นันทสุธาา
5
33
7
4
48020005
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวบุษรา ดวงปรีชา
9
76
8
5
48020006
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายจิรโชติ ใจตรง
20
205
11
6
48020007
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุรชัย บุญญศรี
15
165
11
7
48020008
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางศรีแพ ผลบุญ
8
54
8
8
48020009
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนครราช อันสุข
18
379
17
9
48020010
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประพันธ์ บุญพิมพ์
5
38
8
10
48020011
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
-
16
254
12
11
48020012
อนุบาล-ประถมศึกษา
ดร.สุทธิชัย ผ่านสุวรรณ
11
87
8
12
48020013
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายแดง สุธรรม
11
126
8
13
48020014
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธัญเทพ แสงสุวรรณ
6
70
8
14
48020016
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวีรเพชร สุธรรม
9
76
8
15
48020017
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาววัชราภรณ์ ปัฏนา
12
173
8
16
48020018
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมยุทธ์ ศรีวรขันธุ์
6
42
8
17
48020019
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพัชรพงษ์ ทัดศรี
17
317
14
18
48020021
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิชัย ราโช
7
47
8
19
48020022
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบรรจง ภูกิ่งหิน
10
120
8
20
48020023
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายมานิตย์ พลหาราช
7
51
8
21
48020024
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางมลิวัลย์ ตูมสี
10
106
8
22
48020025
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวสันต์ บุญวัง
9
81
8
23
48020026
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
-
16
142
11
24
48020027
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายฐากูร พึ่งทะเล
7
59
8
25
48020028
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปิ่นพูนชัย พิกุลศรี
6
64
8
26
48020030
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปรีชา พิกุลศรี
7
42
8
27
48020031
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธีระวุฒิ พันธุ์เวียง
5
72
8
28
48020032
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายคารมณ์ เพียรภายลุน
14
268
13
29
48020033
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมกิจ คำอ้อ
9
145
8
30
48020034
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปกรณ์ อุ่นกลม
9
92
8
31
48020035
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสนอง เดชทะสอน
12
158
8
32
48020036
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุเมธ คะลีล้วน
9
83
8
33
48020037
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางญาธิดา อัลโทฟ
6
68
8
34
48020038
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประจัญ ไสยสิทธิ์
12
188
10
35
48020039
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวรุ่งรัตน์ วิโย
10
107
8
36
48020040
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางพิราพรรณ แสนเมืองชิน
19
316
11
37
48020041
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทรงศักดิ์ สารรัตน์
13
120
8
38
48020042
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวปราณี ศรีส่ง
14
139
8
39
48020043
ประถมศึกษา
นายณัฐวุฒิ สุผาวัน
6
22
8
40
48020044
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางกาญจนา มาประสพ
6
45
8
41
48020045
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายจักรเดชา เรียมแสน
20
246
11
42
48020046
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอดุลไทย บัวชุม
13
141
8
43
48020047
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนิติกร ฉิมพาลี
20
237
11
44
48020048
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
4
15
7
45
48020050
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธนพัฒน์ อภัยโส
7
142
8
46
48020051
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุวัฒน์ จันทา
8
85
8
47
48020052
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอรรณพ ป้องกัน
9
91
8
48
48020054
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายดำรง ไชยมนตรี
6
39
8
49
48020055
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประวิทย์ จันทา
65
1,278
60
50
48020057
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายราเมศร์ อินทร์ติยะ
7
68
8
51
48020059
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธีระพร นิลสาขา
8
60
9
52
48020060
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสันติภพ บุพศิริ
18
178
11
53
48020061
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเมืองแมน หารทรงชัย
7
43
8
54
48020062
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมยศ อภัยโส
7
56
8
55
48020063
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุชาติ เสนาสี
6
83
8
56
48020064
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสิทธิชัย โรจน์ธนปัญญา
5
41
8
57
48020065
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวนิตยา สายเครือติ๊บ
6
61
8
58
48020066
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประสิทธิ์ โกษาแสง
5
36
8
59
48020067
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวปาณิสรา โกษาแสง
5
56
8
60
48020068
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณิกร กรีโส
6
73
8
61
48020069
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายลิขิต พิมพ์คำ
18
166
11
62
48020070
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
10
140
8
63
48020071
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอนันต์ พิมภักดี
11
174
8
64
48020072
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเตรียมศักดิ์ อินอุเทน
9
85
8
65
48020073
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเจียงนิพนธ์ ปิ่นเมือง
9
70
8
66
48020074
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเลพล นนทะแสง
18
225
11
67
48020075
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายธวัช ศรีรักษา
19
314
14
68
48020076
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวิภาดา ยศทอง
6
40
16
69
48020077
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวทัศนีย์ บุนนท์
7
57
8
70
48020078
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเชษฐ นิลรัตน์
10
127
8
71
48020079
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุรพัฒน์ วงศ์เข็มมา
4
41
8
72
48020080
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนิรันดร์ แก้วฝ่าย
10
98
8
73
48020081
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายภูมินทร์ รักษาวงศ์
7
69
8
74
48020082
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุรศักดิ์ โพธิ์สุ
19
159
11
75
48020083
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบุรัสกร บุญจันทร์
10
112
8
76
48020084
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอนันต์ เครือหว้า
10
87
8
77
48020085
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวราวิทย์ คะษาวงค์
7
76
8
78
48020086
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาววรรณภา เสนจันทร์ฒิไชย
5
54
8
79
48020087
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายมะนัตย์ เณรน้อย
24
298
16
80
48020088
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาววิชนีย์ ทศศะ
10
101
8
81
48020089
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางเพชรรัตน์ บุณฑริกวงศ์
6
67
8
82
48020090
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอดิศร บุพศิริ
13
119
8
83
48020091
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมยศ ศรีจันทร์
11
102
8
84
48020092
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางรจนา ศรีนารินทร์
13
147
8
85
48020093
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอภิวัฒน์ บุญนิธิภัทร
7
40
8
86
48020094
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเจริญพร คำจารย์
21
290
11
87
48020095
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปัญญา สุทธิบุตร
13
281
15
88
48020096
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชูชาติ นามเสาร์
18
212
12
89
48020098
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวีระพงษ์ มะโนขันธุ์
11
155
8
90
48020099
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพิทยา เยียวรัมย์
19
397
19
91
48020100
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายมนตรี อัสการ
13
198
8
92
48020101
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางขวัญใจ แก้วลา
10
114
8
93
48020102
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายยุทธนา เคนไชยวงค์
4
65
8
94
48020103
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายฉลองชัย โกษาแสง
15
181
8
95
48020104
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวนิรมล ชาสงวน
7
48
8
96
48020105
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายฤทธิไกร มั่นธง
20
280
11
97
48020106
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายดวงจันทร์ อัคติ
9
71
8
98
48020107
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวงเดือน บุณยารมย์
7
40
8
99
48020108
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอำพัน พรมโคตร
64
1,309
39
100
48020109
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
5
72
8
101
48020110
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเอกภพ ชัยปัญหา
7
46
8
102
48020111
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิศาล แก้วลา
8
89
8
103
48020112
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประหยัด ตีเฟื้อย
7
66
8
104
48020113
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายฉัตรชัย เคนไชยวงค์
8
67
8
105
48020114
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวเนาวรัตน์ ศิริเมธางกูร
8
113
8
106
48020115
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
12
218
8
107
48020116
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
7
97
8
108
48020117
อนุบาล-ประถมศึกษา
ว่าที่ร้อยตรีไมตรี สารการ
18
211
11
109
48020118
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายภาคิน สถาพรธนากร
11
146
8
110
48020119
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุดใจ ยะภักดี
22
243
11
111
48020120
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเทพพร สุวรรณโส
10
69
8
112
48020121
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายคำเตือน เดชบุญ
8
67
8
113
48020122
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวิญญู คำหา
44
772
33
114
48020123
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวรรณดี โทสวนจิต
15
187
8
115
48020124
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
ว่าที่ร้อยตรีวิทยา วงษาเนาว์
22
311
13
116
48020125
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
4
37
8
117
48020126
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชนาธิป โกษาแสง
15
362
16
118
48020127
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายณรงค์ศักดิ์ อัครศรีวงษ์
20
199
12
119
48020128
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
-
18
138
11
120
48020129
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายผราวุธ แสนโสม
7
35
9
121
48020130
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพจนาถ แดงพิบูลย์
13
126
8
122
48020131
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทินกร ชินโคตร
6
59
8
123
48020132
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอรวรรนี ไชยปัญหา
35
813
27
124
48020133
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางเรือนแก้ว โกษาแสง
13
189
9
125
48020134
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวิไลวรรณ โสรินทร์
7
86
8
126
48020135
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางปราณิษา ท้าวกลาง
12
142
8
127
48020136
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวทัศนีย์ บุนนท์
8
82
8
128
48020137
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิทยา ปัญญาบุตร
11
83
8
129
48020138
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบัญชา ไขแสง
14
155
8
130
48020139
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวาริช อ้อยรักษา
10
49
8
131
48020140
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายประทวน ศิริเดชไชยวงศ์
16
143
11
132
48020141
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางคำปิ่น ทีสุกะ
13
159
8
133
48020142
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเรืองกิตติ์ วะชุม
11
176
8
134
48020143
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธนากร โพธิ์สุ
11
122
8
135
48020144
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมเพท วงษาเนาว์
25
378
21
136
48020145
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชิราวุธ บุพศิริ
18
274
11
137
48020146
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุเทพ วิลาจันทร์
20
251
12
138
48020147
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอุทิศ นนเลาพล
15
150
8
139
48020148
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายประสิทธิ์ ขุณิกากอน
18
222
11
140
48020149
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอาวุธ กฐินสมมิตร์
11
119
8
141
48020150
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาววรรณธิดา วงษ์สาจันทร์
14
185
8
142
48020151
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนพพร พรมจันทร์
8
87
8
143
48020152
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประดิษฐ์ ใจช่วง
6
93
8
144
48020153
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอินทิรา ชูศรีทอง
8
100
8
145
48020154
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุรศักดิ์ พรหมเกษ
11
101
8
146
48020155
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายธีระพงษ์ วีระชานนท์
18
242
11
147
48020156
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอดินันท์ นามสีฐาน
16
207
8
148
48020157
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
11
120
8
149
48020158
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
14
273
14
150
48020159
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนฤทธิ์ โกษาแสง
18
358
21
151
48020160
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปริญญ์ธนิน นิธิวัชร์ปริญญ์
7
49
8
152
48020161
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางดารุณี บุญเพ็ง
14
163
8
153
48020162
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายปิยะพงษ์ พลเศษ
20
319
20
154
48020163
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวิภาวณี บุญศรี
12
132
8
155
48020164
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายไพฑูรย์ มะโนสินธุ์
19
189
11
156
48020165
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุริยะ พิมพาเลีย
11
186
8
157
48020166
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายกฤษณะ นิคำ
37
634
25
158
48020167
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิพัฒน์ พิทักษ์
12
113
8
159
48020168
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพนม พุทธาผา
18
266
16
160
48020169
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนิเรศ ศรีโพนทอง
21
347
20
161
48020170
อนุบาล-ประถมศึกษา
ว่าที่ ร้อยตรีมนตรี อนุญาหงษ์
8
64
8
162
48020171
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอาทิตย์ คาระวงค์
13
220
10
163
48020172
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนิรันดร์ นาวงหา
24
371
15
164
48020173
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวโสภา โสดาภักณ์
14
177
9
165
48020174
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
3
55
9
166
48020175
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเทพพิทักษ์ เชื้อดวงผุย
7
55
9
167
48020176
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายขวัญพล แก่นท้าว
17
195
11
168
48020177
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายฉัตรชัย จันทะลัย
6
46
8
169
48020178
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายปราโมทย์ ไตรยะขันธ์
20
188
11
170
48020179
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพลายแก้ว แพงโสภา
14
171
8
171
48020180
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
7
62
8
172
48020181
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุเทพ เสริมสุข
9
79
8
173
48020182
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
15
285
13
174
48020183
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุระศักดิ์ สุดยะดา
6
53
8
175
48020184
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
-
17
123
11
176
48020185
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาววิยะดา โพธิ์ทะโสม
9
76
8
177
48020186
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนิคม สีแสงจันทร์
17
206
8
178
48020187
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายจิราวัฒน์ วงศ์พิมพ์คำ
19
162
11
179
48020188
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอรวรรณ ทัพเจริญ
9
109
8
180
48020189
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเสงี่ยม โมธรรม
18
253
11
181
48020190
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายหลักชัย วงษ์หมอก
9
78
8
รวม
2,270
29,046
1,840

ระบบสารสนเทศเพื่อการบริหารการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครพนม เขต 2
กลุ่มสารสนเทศ สำนักนโยบายและแผนการศึกษาขั้นพื้นฐาน สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน