ยินดีต้อนรับ


ข้อมูลพื้นฐานโรงเรียน สังกัด สพป.สุรินทร์ เขต 1 (ส่งออกเป็นไฟล์ Excel)
ลำดับ
รหัสโรงเรียน
โรงเรียน
ประเภท
ผู้บริหาร
เครือข่าย
ครู/บุคลากร
นักเรียน
10 มิ.ย.2562
ห้องเรียน
10 มิ.ย.2562
1
32010001
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายครรชิต วงศ์เหิม
7
53
8
2
32010002
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสิริวิมล ทองเชิด
8
97
8
3
32010003
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชาชีวัฒน์ พรหมลิ
15
146
11
4
32010004
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอนุสนธิ์ สำรวมจิต
10
130
8
5
32010005
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมอ จารุทรัพย์สดใส
24
399
19
6
32010006
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพลา สะอาดเอี่ยม
12
121
8
7
32010007
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวัฒนา มีพร้อม
12
136
8
8
32010009
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมชาติ ขอร่ม
7
99
8
9
32010011
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
28
502
20
10
32010012
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกระแสร์ อิ่มใจ
9
199
8
11
32010013
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนววิธ ควรดี
20
219
11
12
32010014
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางภาวีณี คงนุรัตน์
13
123
9
13
32010015
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเจษฎา เสาทอง
21
254
12
14
32010016
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสนิท พันแสน
11
138
8
15
32010017
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอิทธิฤทธิ์ สูรยาวัฒน์สกุล
7
84
8
16
32010018
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธำรงค์ จันทร์โสภา
6
37
8
17
32010019
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชาญชัย สมหมาย
7
35
7
18
32010020
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกิตติพงศ์ มังกร
11
88
8
19
32010021
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอู่ทอง ประดาสุข
8
107
8
20
32010022
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพินิจ นิ่มปรางค์
21
301
11
21
32010023
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสัญญา สุขยืน
6
82
8
22
32010024
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางรุ่งทิวา บูรณ์เจริญ
9
69
8
23
32010025
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวรพล วรธงไชย
8
67
9
24
32010026
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเพียร ว่องไว
11
144
8
25
32010027
อนุบาล-ประถมศึกษา
ส.ต.ต.หญิงรัตนาพร คงวิริยะศิลป์
8
83
8
26
32010028
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายแดง ทองเรือง
12
84
11
27
32010029
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวสุรีศรี วิศิษฎ์ศิลป์
9
91
8
28
32010030
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
8
59
8
29
32010031
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสำเริง พวงมณี
8
41
8
30
32010032
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายระวีวัฒน์ ศรีมารักษ์
10
113
8
31
32010033
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางมณีรินทร์ ธรรมกฤษดา
17
238
11
32
32010034
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิศิษฏ์ นรานุต
8
103
8
33
32010035
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเกรียงศักดิ์ นวลศิริ
20
292
11
34
32010036
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกริชชาติ วารสิทธิ์
10
115
8
35
32010037
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุภาพ วิเศษศรี
5
64
8
36
32010038
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวศรีธาตุ เพียรภูเขา
8
64
8
37
32010039
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชัยวิชิต ขำคม
9
94
8
38
32010040
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายจำลอง สุขสิน
7
50
8
39
32010041
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางกมลพรรณ แข่งขัน
9
106
8
40
32010042
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายถวิล สายสุข
32
593
22
41
32010043
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
-
18
371
18
42
32010044
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมพร จันทร์ไทย
16
228
12
43
32010045
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเอกพงษ์ วรโพธิ์
7
68
9
44
32010046
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวัชรินทร์ บุญสมวงศ์
8
101
8
45
32010047
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพงศ์ศักดิ์ อินทรนุช
11
173
8
46
32010048
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกิตติศักดิ์ จันทน์หอม
8
75
75
47
32010049
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสารี สายจีน
13
251
8
48
32010050
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางกมลทรรศน์ ใสสูงเนิน
13
134
8
49
32010051
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปารมี นามโสม
7
66
8
50
32010052
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายลลิต จรทผา
13
109
8
51
32010053
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเสวี รักษ์ศรี
19
274
11
52
32010054
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายรอด อินเงิน
20
332
16
53
32010055
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางกลิ่น ภาสดา
8
46
8
54
32010056
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเชษฐา เงินศรี
9
71
9
55
32010057
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพงศ์พันธ์ พันธ์พงศ์
10
82
9
56
32010058
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเฉลิมชัย สุขตาม
114
1,935
58
57
32010059
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายจุฬา มันธุภา
11
101
8
58
32010060
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอรวรรณ อุ่นคำ
10
159
8
59
32010061
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทินกร พริ้งเพราะ
9
75
9
60
32010062
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายรังสรรค์ เหลือสนุก
12
183
8
61
32010063
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางนุชนาฎ จิตขาว
12
264
11
62
32010064
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมนึก ทศพร
9
97
8
63
32010065
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายปิยเดช จินดาศรี
20
254
11
64
32010066
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวปารดา ฤกษ์ศรี
4
36
8
65
32010067
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุวัฒน์ ครึ่งมี
6
79
8
66
32010068
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกิจขจร สุนทรสวัสดิ์
10
72
8
67
32010069
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวจันทร์ฉาย มาลัยหอม
12
106
8
68
32010070
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางพงศ์รัตน์ ถาวจัตุรัส
11
181
8
69
32010071
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทยากร หาญเสมอ
8
219
8
70
32010072
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเดชา บุตรดา
10
171
8
71
32010073
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพงษ์ศักดิ์ อินทรามะ
140
2,514
68
72
32010074
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมคิด รักษ์รอด
270
3,286
81
73
32010075
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิรัช ศรีไสว
13
139
8
74
32010076
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายศุภเดช พิมพ์ดี
11
128
9
75
32010077
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุดฉลอม เติมกล้า
12
120
9
76
32010078
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชำนาญ ใจเพียร
14
198
9
77
32010079
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
8
81
8
78
32010080
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสันติศักดิ์ สุขสนิท
11
144
8
79
32010081
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพงษ์ศักดิ์ เพิ่มพูน
15
180
8
80
32010082
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประมวล อุ่นคำ
11
230
10
81
32010083
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางทิศารัศม์ บุญโภค
10
169
8
82
32010084
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางรุ่งทิพย์ สมานรักษ์
12
136
9
83
32010085
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธันญพฤกษ์ ก้อนทอง
4
76
9
84
32010086
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกายสิทธิ์ มุตะโสภา
9
115
8
85
32010087
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประเสริฐ สิงคเสลิต
11
142
9
86
32010088
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายอิทธิศักดิ์ กิ่งรัตนเศรษฐ์
28
413
20
87
32010089
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมภพ คมคาย
6
94
8
88
32010090
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอาคม ชายสำอางค์
11
264
12
89
32010091
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายครองรัฐ ชมบุญ
10
148
8
90
32010092
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประมูล วิเวกวินย์
9
70
8
91
32010093
อนุบาล-ประถมศึกษา
จ.ส.ท.ศักดิธัช หฤทัยถาวร
8
88
8
92
32010094
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางรัตติยา สมทิพย์
12
168
8
93
32010095
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชาญชัย สระอินทร์
9
143
8
94
32010096
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณรงค์ คำชาย
12
127
8
95
32010097
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายจรูญ พันนุรัตน์
13
215
8
96
32010098
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางพนารัตน์ หาญมานพ
19
259
11
97
32010099
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอุทัย ชื่อมี
37
742
25
98
32010100
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพงษ์ศักดิ์ ปรากฏชื่อ
18
258
8
99
32010101
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิเชษฐ์ ชมหอม
9
130
8
100
32010102
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสำเร็จ เกิดกล้า
21
294
13
101
32010103
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประวี งามมาก
12
171
8
102
32010104
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณัฐ มุ่งมี
9
110
8
103
32010105
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางทัศนีย์ เกิดกล้า
12
89
9
104
32010106
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายอดิศักดิ์ ยืนยาว
21
258
14
105
32010107
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเติม ดวงดี
10
130
8
106
32010108
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายประสบ ค้ำชู
14
123
11
107
32010109
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสิทธิพงษ์ ยิ่งมีมา
8
82
9
108
32010110
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางพุทธพร วงศ์รุจิโรจน์
8
75
8
109
32010111
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชีวิน ทองศรี
43
713
24
110
32010112
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางดวงใจ พันงาม
9
72
8
111
32010113
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมชาย จารุวงศ์
33
650
23
112
32010114
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชรินทร์ หาสุข
19
133
11
113
32010115
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสง่า เจริญยิ่ง
7
59
8
114
32010118
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวิวัฒน์ มั่นหมาย
19
246
11
115
32010119
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวิวัฒน์ สอาดยิ่ง
15
206
11
116
32010120
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธีทัต พุฒิธีรวงศ์
6
69
8
117
32010121
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายมานพ สุขเกษม
5
20
7
118
32010122
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุชาติ สุจินพรัหม
13
144
11
119
32010123
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนำพล แสงกระจ่าง
15
129
11
120
32010124
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางดรุณี สดับสาร
4
64
9
121
32010126
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบรรพจน์ ดาศรี
10
196
8
122
32010127
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวสุรารักษ์ เนตรทวี
8
70
8
123
32010128
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวอาทิตย์ฐาน จันทร์หอม
7
68
8
124
32010129
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
6
85
8
125
32010130
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุธี เพ่งพิศ
16
155
11
126
32010131
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายภูวนาถ จินดาศรี
17
209
11
127
32010132
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายประเสริฐ บุญเศษ
13
173
11
128
32010133
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวชิรุธ พลชัย
6
59
8
129
32010134
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
6
37
8
130
32010135
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายศุภกร กระจายศรี
12
147
8
131
32010136
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพงศ์ธร จิตรแม้น
16
194
11
132
32010137
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณัฏฐวี สุขแสวง
7
173
8
133
32010138
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายบุญยศ เป็นเครือ
18
146
11
134
32010139
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิเชษฐ์ จินดาศรี
10
116
8
135
32010140
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุดใจ กล้าหาญ
12
124
8
136
32010141
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวีระพงษ์ มูลศิริ
17
195
11
137
32010142
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายศักดิ์ชาย ทองศรี
17
117
11
138
32010143
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางบุผา สมัครสมาน
10
89
8
139
32010144
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายบุญชอบ สายยศ
16
106
11
140
32010145
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสมทบ โสภา
6
74
8
141
32010146
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสังวาล สืบมี
6
63
8
142
32010147
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายดิเรก กระแสเทพ
14
168
8
143
32010148
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุทิน แก้วเกิด
14
152
8
144
32010149
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายไพสาร สูตรตันติ
8
105
8
145
32010150
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวินัย สายสุด
22
277
12
146
32010151
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณัฐดนัย ดวงใจ
12
109
8
147
32010152
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมนึก บุญประกอบ
9
117
8
148
32010153
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายมนตรี เตียวเจริญกุล
17
222
11
149
32010154
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางพรทิพย์ จันทน์หอม
7
70
8
150
32010155
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
4
37
6
151
32010156
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบุญทิศ อุ้มบุญ
11
78
8
152
32010157
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายไสว เที่ยงธรรม
8
72
8
153
32010158
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสำราญ ศรียะนัย
17
202
11
154
32010159
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสง่า บุญสุข
14
204
8
155
32010160
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
-
14
186
11
156
32010162
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุริยา ดุจจานุทัศน์
15
258
13
157
32010163
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชวลิต ชมโพธิ์สอน
12
127
8
158
32010164
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางประจวบ บุญพอก
8
77
8
159
32010165
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายถวัลย์ ทานะ
7
57
8
160
32010166
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเอนก หม้อทอง
20
228
12
161
32010167
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายมงคล สมานทอง
18
183
11
162
32010168
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิชิต ทีอุปมา
11
104
8
163
32010169
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายมานพ ตลับทอง
19
239
11
164
32010170
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางนิตยา เพ่งพิศ
20
239
11
165
32010171
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
7
53
9
166
32010172
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสามารถ หงษ์สูง
6
17
6
167
32010173
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชวลิตร วรรณดี
11
87
8
168
32010174
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิโรจน์ โอษฐงาม
8
40
8
169
32010175
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพิรุณ ภูเขียว
26
400
17
170
32010176
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางพูนสวัสดิ์ ทีอุปมา
12
165
8
171
32010177
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชินวงศ์ ดีนาน
17
196
11
172
32010178
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางบัญฑิตา จงปัตนา
7
42
8
173
32010179
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุภาพ แก่นแก้ว
13
162
9
174
32010180
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางนวรัตน์ เพ็งกระจ่าง
10
72
8
175
32010181
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทวีศักดิ์ แป้นแก้ว
10
124
8
176
32010182
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประสิทธิ์ หนุนชู
4
58
8
177
32010183
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนปลาย
-
44
586
25
178
32010184
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
12
182
9
179
32010185
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุรชัย ใคร่นุ่นกา
11
125
8
180
32010186
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางมณฑิรา หลักคำ
13
227
8
181
32010187
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายโกสินทร์ ศรีพรหม
27
308
13
182
32010188
อนุบาล-ประถมศึกษา
ดร.สุวัฒนา จิตต์รัตนอรุณ
9
137
8
183
32010189
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิพัฒน์ ชาวนา
7
67
8
184
32010190
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุทน ดีพร้อม
10
60
8
185
32010191
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวพรณภัส บุญแก้ว
8
36
9
186
32010192
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุชาติ ทองนำ
7
75
8
187
32010193
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุจิตร แพงชารี
6
59
8
188
32010194
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางประภาวดี บุญเยี่ยม
11
165
8
189
32010195
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายจรัญ เพ็งกระจ่าง
22
306
13
190
32010196
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอัศวิน นารี
12
131
8
191
32010197
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชัยวัฒน์ นารี
14
153
11
192
32010198
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเจษฎา ลาภจิตร
13
98
8
193
32010199
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณัฐภณ เต็งสกุล
9
159
8
194
32010200
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเริงศักดิ์ หาญมานพ
21
281
12
195
32010201
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายจำลอง รัตนาวิวัฒน์
10
169
8
196
32010202
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
10
172
9
197
32010203
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปรานีต ชัยสุวรรณ
12
185
8
198
32010204
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเอกชัย บุญพอก
11
112
8
199
32010205
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายประคองศักดิ์ โอษฐ์งาม
21
188
11
200
32010206
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุพัตร หลักคำ
20
347
17
201
32010207
อนุบาล-ประถมศึกษา
สิบโทบุญโสม ดีเลิศ
66
1,136
38
202
32010208
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายมนตรี ทองขอน
11
104
8
203
32010209
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายบุญพสิษฐ์ ดวงเอก
22
334
12
204
32010210
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
8
73
8
205
32010211
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุกิจ แก้วสุจริต
7
109
8
206
32010212
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกิติศักดิ์ ประดับ
4
31
8
207
32010213
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุรชาติ วงเวียน
11
103
8
208
32010214
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายณัฐกร เชื้ออินทร์
16
146
11
209
32010215
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสวาท พันธ์เพชร
6
64
8
210
32010216
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนิยม สวยไธสง
5
44
9
211
32010217
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธนภัทร ทะเกิงลาภ
8
100
8
212
32010218
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุรพงษ์ แก้วงาม
16
205
11
213
32010219
อนุบาล-ประถมศึกษา
ว่าที่ร้อยตรีประเสริฐ บุตรดี
13
172
8
214
32010220
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเจษฎา บุญสอน
23
321
14
215
32010221
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวรชยา เสียงสนั่น
7
55
8
216
32010222
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมบัติ วรรณศิริ
19
201
11
217
32010223
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายก่อเกียรติ จงปัตนา
16
234
12
218
32010224
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายคมศักดิ์ เส้นศูนย์
13
128
8
219
32010225
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิโรจน์ เสียงสนั่น
11
177
8
220
32010226
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวศิริลักษณ์ อินขาว
12
197
8
221
32010227
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายส่งเสริม มีพร้อม
19
176
11
222
32010228
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
12
170
8
223
32010229
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายระพินทร์ มหัทธนศักดิ์
18
229
8
224
32010230
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายธรรมศักดิ์ สายแก้ว
19
237
12
225
32010231
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอุมาภรณ์ ตุงตระกูล
9
83
8
226
32010232
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวนิโลบล ุพุทธานุรักษ์
11
176
9
227
32010233
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวมาลิสา เพชรนอก
11
133
8
228
32010234
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางมณีรินทร์ ธรรมกฤษดา
14
160
9
229
32010235
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางรัชนี สายพรหม
17
209
11
230
32010236
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวิลัยลักษ์ ภูเขียว
7
71
8
231
32010237
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมร กะการดี
9
84
8
232
32010238
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
17
369
16
233
32010239
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประเชิญ กูลรัตน์
12
179
8
234
32010240
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายอมรเดช ดีนาน
17
179
11
235
32010241
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสงวน บุญร่วม
16
118
11
236
32010242
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
11
163
9
237
32010243
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชัยภัทร ห่อทอง
9
118
8
238
32010244
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุริยัน สุยคง
8
67
8
239
32010245
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายมานะ จันทราคา
8
93
8
240
32010246
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวสุภัตรา สุดาจันทร์
19
218
11
241
32010247
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนิมิต แสนคำภา
10
162
8
242
32010248
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุเทพ แปลงทับ
10
123
8
243
32010249
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวิเชียร วาพัดไทย
17
197
11
244
32010250
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเสรี จำปาดี
7
108
8
245
32010251
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายศศิพงค์ อินทรศรี
12
145
8
246
32010252
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชานนท์ ผมงาม
8
111
8
247
32010253
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายอานนท์ วาปีทะ
24
411
17
248
32010254
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกฤษติศักดิ์ สวัสดี
10
44
8
249
32010255
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพศวัต สาระอาวาส
8
69
8
250
32010256
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมมิตร สาลีบุตร
10
191
8
251
32010257
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวปิยาภรณ์ สร้อยระย้า
17
248
11
252
32010258
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางรพีพร รักเดช
9
72
8
253
32010259
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุกิจ วันสุดล
24
381
17
254
32010260
อนุบาล-ประถมศึกษา
สิบตรีบุญจร บุราคร
18
296
13
255
32010261
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุริยัน พูนชัย
13
146
11
256
32010262
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอรุณ บุญโต
10
115
8
257
32010263
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
13
157
8
258
32010264
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชัยณรงค์ โมรา
7
47
9
259
32010265
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางจิตรา สาลีบุตร
12
153
8
260
32010266
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิชชาวุธ ลอดสุโข
8
71
8
261
32010267
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางธนันต์พร สิงห์โตทอง
9
136
8
262
32010268
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายอิทธิศักดิ์ เจือจันทร์
19
266
11
263
32010269
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางศรีสุดา เจริญยิ่ง
8
49
8
264
32010270
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชาติชาย อนุพันธ์
15
159
11
265
32010271
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวารุณี หมายสุข
8
52
8
266
32010272
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมศักดิ์ ไหมทอง
8
89
8
267
32010273
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายศิรพงษ์ สิงจานุสงค์
18
191
11
268
32010274
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายธนาวิทย์ ผาธรรม
13
114
11
269
32010276
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวจุไรรัตน์ สุภาวหา
25
415
20
270
32010277
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายจำนงค์ ดวงรัตน์
8
80
8
271
32010278
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชนธัญ คันชั่งทอง
21
304
15
272
32010279
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายจรัส สังข์น้อย
11
103
8
273
32010280
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายบุญชู กิ่งจันทร์
22
280
12
274
32010281
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายไพรัช มีพร้อม
21
278
11
275
32010282
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายภคพล ยืนยิ่ง
16
169
11
276
32010283
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมชิต พันตาแสง
8
94
9
277
32010284
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายบุญคุ้ม ขาวงาม
22
271
11
278
32010285
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวกัญญาอร รัตนะธีรากร
13
124
8
279
32010286
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายจิรศักดิ์ หลวงยี
10
140
8
280
32010287
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวเฉลิมขวัญ สุปิงคลัด
9
71
8
281
32010288
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุทธิศักดิ์ ทองนวล
21
305
12
282
32010289
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณัฐพล ผิวทวี
11
71
9
283
32010290
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายศุภชัย ทองนำ
9
83
8
284
32010291
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอณัญญา คำสิน
8
37
8
285
32010292
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธีรศักดิ์ สุดตลอด
10
53
9
286
32010293
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิณี หาสุข
6
76
8
287
32010294
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายโกวิทย์ มั่นยืน
13
108
11
288
32010295
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอนุรักษ์ สมัครสมาน
7
56
8
289
32010296
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวิชัย อยู่ปูน
28
399
17
290
32010297
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวเกศินี ชมเกียรติกุล
9
61
8
291
32010298
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมรรถ อุดมทรัพย์
12
144
8
292
32010299
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายจตุรานนท์ ถือชาติ
11
60
8
รวม
4,205
53,849
3,081

ระบบสารสนเทศเพื่อการบริหารการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 1
กลุ่มสารสนเทศ สำนักนโยบายและแผนการศึกษาขั้นพื้นฐาน สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน