ยินดีต้อนรับ


ข้อมูลพื้นฐานโรงเรียน สังกัด สพป.ชัยภูมิ เขต 3 (ส่งออกเป็นไฟล์ Excel)
ลำดับ
รหัสโรงเรียน
โรงเรียน
ประเภท
ผู้บริหาร
เครือข่าย
ครู/บุคลากร
นักเรียน
10 มิ.ย.2562
ห้องเรียน
10 มิ.ย.2562
1
36030001
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอมรรัตน์ ไทยประสงค์
11
114
8
2
36030002
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายถาวร พรโสภณ
8
67
8
3
36030003
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายศักดิ์สิทธิ์ ศรีใส
12
111
8
4
36030004
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวสมพร ถาวรกาย
4
43
8
5
36030005
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณัฐชัย เรียกจำรัส
5
32
8
6
36030006
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาววิยะดา แสนวิชัย
9
92
8
7
36030007
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสรวิชญ์ พันธุ์เลิศ
7
66
8
8
36030008
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพงษ์ศักดิ์ ดีอุดม
55
977
30
9
36030009
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางอุไร จงกลาง
18
195
11
10
36030011
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางณหชง แววฉิมพลี
8
52
8
11
36030012
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปรีชา ชำนาญกุล
10
96
8
12
36030013
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวัชระ แก้วเพชร
7
69
8
13
36030014
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายธีระศักดิ์ พลนาคู
11
97
8
14
36030015
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอนนท์ ประดับวงษ์
11
123
8
15
36030016
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายกิตติพงศ์ วิเศษคร้อ
6
60
61
16
36030018
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประสิทธิ์ วะลัยศรี
4
29
8
17
36030019
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบุญจันทร์ สุวรรณแสน
6
28
6
18
36030020
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางแสงจันทร์ ดิเรกศิลป์
20
145
12
19
36030021
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบรรพต ทองเกิด
21
298
16
20
36030022
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสุจิรา รุ่งรัตน์ตระกูล
6
49
8
21
36030023
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมชาย คชา
9
82
8
22
36030024
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณัฏฐพงศ์ บุญหนา
6
54
8
23
36030025
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายทนง พงศ์สมัย
19
231
11
24
36030026
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิชญ์พันธ์ ราชานนท์
7
46
8
25
36030027
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายภวพล อารีชาติ
8
89
8
26
36030028
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวิโรจน์ เคนเหลื่อม
19
223
11
27
36030029
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายทองสมาน น้อยวิเศษ
22
198
11
28
36030030
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสำลี พิมพ์ศรี
15
221
10
29
36030031
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางละมัย บัวบาง
7
64
9
30
36030032
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
4
23
8
31
36030033
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอัศวเดช พรทิตยกุล
4
32
8
32
36030034
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
4
21
6
33
36030035
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายภาณุวงศกรณ์ จรัสแสง
11
98
8
34
36030036
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสุรารักษ์ ลอยเมฆ
5
33
8
35
36030037
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอภิชาติ บุญชู
6
41
8
36
36030039
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเสถียร ชาลีเครือ
18
250
12
37
36030040
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายณัฐวัฒน์ รินลา
18
191
11
38
36030041
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณรงค์ฤทธิ์ งิมขุนทด
7
63
9
39
36030042
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายผ่อง กุสันเทียะ
10
105
8
40
36030043
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมส่วน ใจจันทึก
7
34
8
41
36030044
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมชาย ขอสินกลาง
23
419
16
42
36030045
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายคนอง ไทยประสงค์
14
133
11
43
36030047
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเสฎฐวุฒิ ครูเกษตร
16
255
11
44
36030048
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิชสัมภิทา ก้อนภูธร
6
46
8
45
36030049
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสันติ สิงหาพรม
8
84
8
46
36030050
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสมปอง สารักษ์
5
47
8
47
36030051
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายธีรวัฒน์ น้อยวงษ์
17
229
11
48
36030052
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชัชรากร ข่าทิพย์พาที
7
67
8
49
36030053
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายปรีชา ไทยแท้
17
251
11
50
36030054
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางจิรารัตน์ พรหมวิชัย
5
29
7
51
36030055
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางปราณีต ลีหัวสระ
11
105
8
52
36030056
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายไพโรจน์ ลีหัวสระ
7
41
8
53
36030057
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
7
64
8
54
36030058
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสถาพร วัชรชัยสิริกุล
16
160
12
55
36030059
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวณัฐกฤตา เกิดโชค
7
60
8
56
36030060
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายไกรสร ชาติชนะ
13
85
8
57
36030061
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอุทัย แป้นสันเทียะ
6
28
6
58
36030062
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุรินทร์ จันจิตร
5
25
7
59
36030063
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางชัชจิรา พรมสอาด
16
158
12
60
36030064
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเสน่ห์ สะสมทรัพย์
13
130
8
61
36030065
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายไสว ประทุมวงษ์
18
178
12
62
36030066
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิญญู คุณกันหา
28
441
20
63
36030067
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
6
57
8
64
36030068
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
6
35
8
65
36030069
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวีระพงษ์ จันตรี
18
117
12
66
36030071
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนันทพงศ์ รัตนเสริมพงศ์
12
129
8
67
36030072
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุนันท์ กอโพธิ์ศรี
13
128
8
68
36030073
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางธณัณณัฐ คำยง
5
35
8
69
36030075
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประวิทย์ อาชา
4
28
7
70
36030076
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวิชชุกร ดิเรกศิลป์
10
90
8
71
36030077
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเรวัต ภิรมย์ไกรภักดิ์
7
33
7
72
36030078
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
5
42
8
73
36030079
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุวิทย์ แก้วเพชร
28
514
22
74
36030080
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมศักดิ์ แก้วเพชร
18
215
11
75
36030081
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสัมฤทธิ์ แนวสุภาพ
5
54
8
76
36030082
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสนธยา คำอู
5
21
7
77
36030083
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางพิไลลักษณ์ ตาปราบ
7
28
8
78
36030084
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายประคองเกียรติ บุบผาพรหมราช
18
165
11
79
36030085
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพินิจ หงษ์พิมพ์
9
77
9
80
36030086
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวุฒิพงศ์ ตั้งไพโรจน์วงศ์
8
89
8
81
36030087
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนภัสรพี ปาปะไพ
7
42
8
82
36030088
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประสิทธิ์ สุจำนงค์
8
77
8
83
36030089
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายปรีชา ไทยแท้
6
43
8
84
36030090
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางประภัสสร กลับกลาง
7
69
9
85
36030091
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายอรุณชัย ชัยภักดี
14
107
12
86
36030092
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางปิยนาถ อนุภาวาลย์
6
38
9
87
36030093
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวีรพล พิลาจันทร์
19
120
11
88
36030095
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายทศพล สมขุนทด
20
138
12
89
36030096
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
8
91
9
90
36030098
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวสันต์ ตาลทอง
29
490
22
91
36030099
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายภูริช ผ่องแผ้ว
16
297
14
92
36030100
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมชาย บัวจันทร์
13
124
8
93
36030101
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางอุษณีย์ แคงสันเทียะ
20
184
11
94
36030102
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายบุญชู แคงสันเทียะ
18
144
11
95
36030103
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนปลาย
ดร.ไพโรจน์ เคนวิเศษ
48
830
29
96
36030104
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
3
34
8
97
36030105
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายภูริช ผ่องแผ้ว
5
39
8
98
36030106
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
4
29
8
99
36030107
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวธันยภัทร์ กิตตินิรันดร์กุล
6
31
8
100
36030108
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายยุทธนา มุกดา
14
128
9
101
36030109
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
-
13
256
11
102
36030110
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอุดม ธรรมมา
11
80
9
103
36030111
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายหาญ ดิเรกศิลป์
18
179
10
104
36030112
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนพรัตน์ มุกดา
6
35
8
105
36030113
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพีรวัฒน์ อิทธิพร
7
28
7
106
36030114
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเทพพร แถววิชา
11
190
8
107
36030115
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอำนาจ ไพรเขียว
25
392
18
108
36030116
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสำอางค์ คำเสียง
8
63
8
109
36030117
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวอุไรวรรณ เกรียงไกรสุขเลิศ
5
61
8
110
36030118
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุจริต ทองปัสโนว์
4
22
7
111
36030119
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทรง สิงห์เผ่น
8
95
8
112
36030120
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายณรงค์ ดวงพรม
6
24
7
113
36030121
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
2
41
4
114
36030122
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมหมาย สุขสำราญ
13
120
8
115
36030123
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายศรายุทธ ปาปะกัง
25
409
17
116
36030124
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวิรัช ฉันทิยานนท์
19
230
11
117
36030125
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุพจน์ เพ็ชรวิเศษ
9
114
8
118
36030126
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสายัณห์ ขอพันดุง
12
207
8
119
36030127
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
1
25
4
120
36030128
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายประทีป ลี้พล
18
176
11
121
36030129
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเอกวินทร์ อุคำ
10
100
8
122
36030130
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทรงพล ก้อนเงิน
7
48
8
123
36030131
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายรังสรรค์ งูทิพย์
17
205
12
124
36030132
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมพร พุฒกาง
20
230
11
125
36030133
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางจารุวรรณ งูทิพย์
7
105
9
126
36030134
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอดุลย์ วิสัยสังข์
6
43
8
127
36030135
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมเกียรติ วัฒนะจิตพงศ์
30
499
22
128
36030136
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุณรงค์ พลลุน
9
76
8
129
36030137
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางยินดี เบียดนอก
10
102
8
130
36030138
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมบูรณ์ มาลา
7
81
8
131
36030139
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสุดา น้อยเทียม
9
72
8
132
36030140
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวสันต์ ยวดยิ่ง
6
57
8
133
36030141
อนุบาล-ประถมศึกษา
นาย ประเสริฐ์ ทองบริสุทธิ์
9
97
8
134
36030142
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายณัฏฐ์ณรงค์ อ้อมกลาง
20
251
11
135
36030143
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายประเสริฐ ทองบริสุทธิ์
18
188
11
136
36030144
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายจิรายุส ทะนสุข
18
158
11
137
36030145
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสมาน จูแจ่ม
21
235
11
138
36030146
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุทิน ลาภประเสริฐ
20
141
11
139
36030147
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
9
81
8
140
36030148
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบุญเรือง ดียางหวาย
7
75
8
141
36030149
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายทองสุก ปุราทะกา
21
232
11
142
36030150
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางวันเพ็ญ หิตะปิตะนันต์
11
87
8
143
36030151
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางนงค์ลักษณ์ ยศรุ่งเรือง
6
45
7
144
36030152
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายทวี ธรรมโชติ
8
86
9
145
36030153
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายฌานธร บุญทัน
27
460
20
146
36030155
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายวรรณกฤษ ศรประสิทธิ์
13
140
9
147
36030157
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสีสุดา จีบเกาะ
11
101
8
148
36030158
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
1
24
6
149
36030159
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายประสิทธิ์ ศิริตานนท์
40
822
28
150
36030161
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมศักดิ์ ทองหลาบ
7
76
9
151
36030162
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางประไพ ประทุมแก้ว
7
47
9
152
36030163
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางอรอนงค์ จานุรัตน์
6
41
9
153
36030164
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอาวุธ เป็นไทย
18
255
13
154
36030165
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
5
60
8
155
36030166
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายปฏิวัติ เทียบอุ่น
30
451
19
156
36030167
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุพจน์ พรศิวกุลวงศ์
9
62
8
157
36030168
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายบูชิตร์ โมฆรัตน์
10
83
8
158
36030169
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเจน พรมสอาด
23
362
15
159
36030171
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางมนสิชา บุญทัน
12
140
8
160
36030172
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นางนงค์นุช คชา
15
244
11
161
36030174
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางชโรพร ผาดไธสง
14
136
9
162
36030175
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุระ บารมีช่วย
16
158
11
163
36030176
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพิจักษณ์ภพ พงศ์วิเศษ
12
92
8
164
36030177
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางกัณธิมา น้อยวงษ์
10
60
8
165
36030178
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายชัชวาลย์ หอมวิเศษ
7
72
8
166
36030179
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพูลสวัสดิ์ ศิลาดำ
6
44
8
167
36030180
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุริยน แก้วคะตา
15
209
11
168
36030181
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายนาคพงษ์ จงกลาง
12
176
8
169
36030182
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
13
119
8
170
36030183
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายดิเรก ทะสุนทร
8
64
9
171
36030184
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายหาญชัย ถาวงษ์กลาง
7
36
8
172
36030185
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสุรพล ศุภรตรีทิเพศ
8
58
8
173
36030186
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายศุภฤกษ์ วงศ์บุตร
15
145
8
174
36030187
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายมังกร จันทร์สิงห์
4
45
8
175
36030188
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายมณีแสง นามอินทร์
36
501
22
176
36030189
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายจิมมี่ ทองพิมพ์
43
834
30
177
36030191
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายอภิชัย สุรเสน
8
61
8
178
36030192
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวจันทร์เพ็ญ วรรณขาว
8
40
9
179
36030193
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
-
14
182
11
180
36030194
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายรักกิจ ปิ่นประเสริฐ
3
35
9
181
36030195
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสำเนียง เพ่งผล
12
110
8
182
36030197
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายสมัย ประจวบสุข
7
106
8
183
36030198
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาวภัทรวดี เพลินขุนทด
6
18
6
184
36030199
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเกรติศาสตร์ ปัตตะเน
15
137
11
185
36030200
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายเวชพิสิฐ โสพิลา
8
44
9
186
36030201
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
0
0
0
187
36030202
อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
นายธนวัฒน์ อ่อนวงษ์
21
216
12
188
36030203
อนุบาล-ประถมศึกษา
นางสาววันวิษา คำจันดา
8
32
9
189
36030204
อนุบาล-ประถมศึกษา
นายพงษ์ศักดิ์ ดีอุดม
9
56
9
190
36030205
อนุบาล-ประถมศึกษา
-
1
0
0
รวม
2,274
25,984
1,911

ระบบสารสนเทศเพื่อการบริหารการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชัยภูมิ เขต 3
กลุ่มสารสนเทศ สำนักนโยบายและแผนการศึกษาขั้นพื้นฐาน สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน