• ข้อมูลเผยแพร่
  •  แผนการขับเคลื่อนหน่วยงาน
     กฎหมายที่เกี่ยวข้อง
     ข่าวปะชาสัมพันธ์
     ถามตอบ (Q&A)
    การบริหารงาน
     แผนดำเนินงานประจำปี
     รายงานการกำกับติดตามการดำเนินงาน รอบ ๖ เดือน
     รายงานผลการดำเนินงานประจำปี
     มาตรฐานการปฏิบัติงาน
     มาตรฐานการให้บริการ
     ข้อมูลเชิงสถิติการให้บริการ
     รายงานผลการสำรวจความพึงพอใจในการให้บริการ
     E-Service
    การบริหารงบประมาณ
     แผนการใช้จ่ายงบประมาณประจำปี
     รายงานการกำกับติดตามการใช้จ่ายงบประมาณ รอบ ๖ เดือน
     รายงานผลการใช้จ่ายงบประมาณประจำปี
     แผนการจัดซื้อจัดจ้างหรือแผนการจัดหาวัสดุ
     ประกาศต่าง ๆ เกี่ยวกับการจัดซื้อจัดจ้างหรือการจัดหาพัสดุ
     สรุปผลการจัดซื้อจัดจ้างหรือการจัดหาพัสดุรายเดือน
     รายงานผลการจัดซื้อจัดจ้างหรือการจัดหาพัสดุประจำปี
    การบริหารและพัฒนาทรัพยากรบุคคล
     นโยบายการบริหารทรัพยากรบุคคล
     การดำเนินการตามนโยบายการบริหารทรัพยากรบุคคล
     หลักเกณฑ์การบริหารและพัฒนาทรัพยากรบุคคล
     รายงานผลการบริหารและพัฒนาทรัพยากรบุคคลประจำปี
    การส่งเสริมความโปร่งใส
     แนวปฏิบัติการจัดการเรื่องร้องเรียนการทุจริต
     ช่องทางการแจ้งเรื่องร้องเรียนการทุจริต
     ข้อมูลเชิงสถิติเรื่องร้องเรียนการทุจริตประจำปี
     การเปิดโอกาสให้เกิดการมีส่วนร่วม
     ช่องทางการรับฟังความคิดเห็น
     การเปิดโอกาสให้เกิดการมีส่วนร่วม
    การดำเนินการเพื่อป้องกันการทุจริต
     เจตจำนงสุจริตของผู้บริหาร
     การมีส่วนร่วมของผู้บริหาร
     การประเมินความเสี่ยงการทุจริตประจำปี
     การดำเนินการเพื่อจัดการความเสี่ยงการทุจริต
     การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร
     แผนปฏิบัติการป้องกันการทุจริตประจำปี
     รายงานการกำกับติดตามการดำเนินการป้องกันการทุจริต รอบ ๖ เดือน
     รายงานผลการป้องกันการทุจริตประจำปี)
    มาตรการภายในเพื่อป้องกันการทุจริต
     มาตรการเผยแพร่ข้อมูลต่อสารธารณะ
     มาตรการให้ผู้มีส่วนได้ส่วนเสียมีส่วนร่วม
     มาตรการส่งเสริมความโปร่งใสในการจัดซื้อจัดจ้าง
     มาตรการจัดการเรื่องร้องเรียนการทุจริต
     มาตรการป้องกันการรับสินบน
     มาตรการป้องกันการขัดกันระหว่างผลประโยชน์ส่วนตนกับประโยชน์ส่วนรวม
     มาตรการตรวจสอบการใช้ดุลพินิจ
  • คณะกรรมการนักเรียน
  • คณะกรรมการสภานักเรียน

              1. เด็กชายธนากร   คล่องวิถี       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ ๓/๑  ประธานสภานักเรียน

              2. เด็กหญิงสุธิตา   ไชยสงค์        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ ๓/๑  รองประธานสภานักเรียนฝ่ายงานวิชาการ

              3. เด็กชายภานุพงษ์  สุทธิธรรม    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1  รองประธานสภานักเรียนฝ่ายกิจการนักเรียน

              4. เด็กชายเจษฎา  นามม่วง        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1  รองประธานสภานักเรียนฝ่ายอาคารสถานที่

              5. เด็กหญิงสายฝน  บุญเข็ม        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1  รองประธานสภานักเรียนฝ่ายปฏิคม

     

    คณะกรรมการฝ่ายงานต่างๆ

    ฝ่ายงานวิชาการ

              1. เด็กหญิงสุธิตา   ไชยสงค์        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ ๓/๑       หัวหน้าฝ่ายงานวิชาการ

              2. เด็กหญิงอภิสรา   ศิริมาตร      นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ ๓/๑       รองหัวหน้าฝ่ายงานวิชาการ

              3. เด็กหญิงสายฝน  บุญเข็ม        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

              4. เด็กหญิงณัฐนันท์   จักรโสภา   นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

              5. เด็กหญิงนิชาภา  ราชโส         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

              6. เด็กหญิงเกษวดี  ชูรัตน์          นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

              7. เด็กหญิงภิญญดา กาติ๊บ         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

              8. เด็กหญิงวิลัยวรรณ  พรมรักษา  นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

              9. เด็กหญิงศรประภัส  ราชโส      นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    10. เด็กหญิงอรพิน  ราชปึ         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    11. เด็กหญิงพรทิพย์  คืดนอก     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    12. เด็กหญิงวรรณิสา คล่องแคล่ว นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    13. เด็กหญิงธนาพร  ลับจุลพล    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    14. เด็กหญิงบัวแก้ว เทียนปัญญา  นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    ฝ่ายกิจการนักเรียน มี 4 ฝ่ายงานดังนี้

                  1. เด็กชายภานุพงษ์  สุทธิธรรม    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       หัวหน้าฝ่ายกิจการนักเรียน

                  2. เด็กชายพิพัฒน์  ดีนิล            นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       รองหัวหน้าฝ่ายกิจการนักเรียน

                  3. เด็กชายกำพล  คำพาขาว       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

          1.1 ฝ่ายกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ / กิจกรรม 5 ส.

    1. เด็กชายภานุพงษ์  สุทธิธรรม    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       หัวหน้าฝ่ายกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ

                   2. เด็กหญิงเกษณี  ต้นกันยา        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       รองหัวหน้าฝ่ายกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ

                   3. เด็กชายจีระศักดิ์  จรัสสัน       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    4. เด็กชายธรรมศาสตร์  แสนทวีสุข นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1      กรรมการ

    5. เด็กชายพิทวัส  สุวรรณไตร      นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    6. เด็กชายจักรี  แสงนาค           นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    7. เด็กหญิงเกษณี  ต้นกันยา        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    8. เด็กหญิงเกษวดี  ชูรัตน์           นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    9. เด็กหญิงมุทิตรา  ราชโส         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    10. เด็กหญิงรัตติกาล  จูมจะนะ   นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    11. เด็กหญิงศรประภัส  ราชโส    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    12. เด็กหญิงฐิติมน  พิมพ์รักษา    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    13. เด็กหญิงธันยพร  สมรักษ์      นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    14. เด็กหญิงนฤมล  ดวงหล้าเลิศ  นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    15. เด็กหญิงเกษณี  ต้นกันยา      นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    16. เด็กหญิงเกษวดี  ชูรัตน์        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    17. เด็กหญิงมุทิตรา  ราชโส       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    18. เด็กหญิงรัตติกาล  จูมจะนะ   นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    19. เด็กหญิงศรประภัส  ราชโส    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    20. เด็กหญิงฐิติมน  พิมพ์รักษา    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    21. เด็กหญิงธันยพร  สมรักษ์      นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    22. เด็กหญิงนฤมล  ดวงหล้าเลิศ  นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    23. เด็กหญิงพิมรดา  โจมพลอย   นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

    24. เด็กหญิงมธุรดา  พระหันธงชัย  นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1      กรรมการ

    25. เด็กหญิงวิภาดา  สมจิตร์       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

    26. เด็กหญิงกัญญารัตน์  เคนโยธา  นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1      กรรมการ

    27. เด็กหญิงกนกพร  ดวงโสภา    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

    28. เด็กหญิงหทัยรัตน์  ดวงบุตร   นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

                    2. ฝ่ายกิจกรรมกีฬา

                   1. เด็กชายณัฐชนน  รักษาวงศ์     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       หัวหน้าฝ่ายกิจกรรมกีฬา

                   2. เด็กชายกัมพล  คำพาขาว       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       รองหัวหน้าฝ่ายกิจกรรมกีฬา

    3. เด็กชายพิพัฒน์  ดีนิล            นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

    4. เด็กชายธีระพงษ์  ศรีลำไพร     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

    5. เด็กชายณัฐพงษ์  โอระนำ       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

    6. เด็กหญิงสายฝน  บุญเข็ม        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

    7. เด็กหญิงสุธิตา  ไชยสงค์         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

          3. ฝ่ายกิจกรรมดุริยางค์

                   1. เด็กหญิงวรรณิสา  คล่องแคล่ว  นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       หัวหน้ากิจกรรมดุริยางค์

                   2. เด็กหญิงภิญญดา กาติ๊บ         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       รองหัวหน้ากิจกรรมดุริยางค์

    3. เด็กหญิงพรทิพย์  คืดนอก       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       รองหัวหน้ากิจกรรมดุริยางค์

    4. เด็กชายกัมพล  คำพาขาว       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    5. เด็กชายมนัญชัย คำภิลา         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    6. เด็กชายอรรถพร  พฤฒิสาร     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    7. เด็กหญิงธนาพร  ลับจุลพล      นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

                    4. ฝ่ายประชาสัมพันธ์ / เสียงตามสาย

                  1. เด็กหญิงสุธิตา  ไชยสงค์         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       หัวหน้าฝ่ายประชาสัมพันธ์

    2. เด็กหญิงนิชาภา  ราชโส         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       รองหัวหน้าฝ่ายประชาสัมพันธ์

    3. เด็กหญิงเกษณี  ต้นกันยา        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    4. เด็กหญิงธนาพร  พับจุลพล      นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    5. เด็กหญิงวรรณิสา  คล่องแคล่ว  นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    6. เด็กหญิงภิญญดา กาติ๊บ         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    7. เด็กหญิงมุทิตรา  ราชโส         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    8. เด็กชายภานุพงษ์  สุทธิธรรม    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

    9. เด็กหญิงจิราภา  ตรงภูเขียว     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

    10. เด็กหญิงพิมรดา  โจมพลอย   นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

    ฝ่ายอาคารสถานที่ มี 3 ฝ่ายงาน ดังนี้

                   1. เด็กชายเจษฎา  นามม่วง        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       หัวหน้าฝ่ายอาคารสถานที่

                   2. เด็กชายวรวุฒ  มาลุน              นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       รองหัวหน้าฝ่ายอาคารสถานที่       

                   3. เด็กชายอภิสิทธิ์  โจมพลอย     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

                   4. เด็กชายธีระพงษ์  ศรีลำไพร     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1        กรรมการ

    5. เด็กชายณัฐพงษ์  โอระนำ       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1         กรรมการ

    6. เด็กชายอรรธิศักดิ์  ใยสุข        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1         กรรมการ

                    1. ฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์

                   1. เด็กชายอุเทน  ศรีสุธรรม        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       หัวหน้าฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์

                   2. เด็กชายกัมพล  คำพาขาว       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       รองหัวหน้าฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์

                   3. เด็กชายอภิสิทธิ์  โจมพลอย     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1      กรรมการ

                   4. เด็กชายอรรถพร  พฤฒิสาร     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1       กรรมการ

                   5. เด็กชายณัฐวุฒิ  ป้องเขต         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1      กรรมการ

    6. เด็กชายภิรมย์ภรณ์  จักโสภา    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1      กรรมการ

    7. เด็กชายฐิติวัชร  อินทรสิงห์      นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1      กรรมการ

    8. เด็กชายอนุภัทร  ราชโส         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

                 

          2. ฝ่ายสุขภาพและอนามัย

                       1. เด็กชายพิพัฒน์  ดีนิล            นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       หัวหน้าฝ่ายสุขภาพและอนามัย

                       2. เด็กชายชัยวัฒน์  บุตรละคร     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       รองหัวหน้าฝ่ายสุขภาพและอนามัย

                       3. เด็กชายณัฐชนน  รักษาวงศ์     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

                       4. เด็กชายธีระพงษ์  ศรีลำไพร     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 3/1       กรรมการ

                       5. เด็กชายภุสชิสะ  ราชโส         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1         กรรมการ

                       6. เด็กชายชวกร  สาขา            นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1          กรรมการ

         7. เด็กชายธนวัฒน์  แก้วกิ่ง        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2/1        กรรมการ

         8. เด็กชายกิตติภพ ตากลม         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

         9. เด็กชายชลสวัสดิ์  ชูรัตน์         นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

        10. เด็กชายเนติพงษ์  ราชโส       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

        11. เด็กชายปฏิภาณ  นามมนตรี นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1          กรรมการ

        12. เด็กชายศุภชัย  คืดนอก        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1         กรรมการ

        13. เด็กชายอภิรักษ์  ปังอุทา       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

        14. เด็กชายประพจน์  ไชยสันต์    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมกการ

        15. เด็กชายกิตติชัย  แป่มจันทร์   นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

        16. เด็กชายภัทรพงษ์  พละศักดิ์   นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

        17. เด็กชายอดิศักดิ์  บูญศรี        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1        กรรมการ

        18. เด็กชายสุรชัย  บัวอ่อน        นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1         กรรมการ

        19. เด็กชายภัคพล  บรรพแก้ว     นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

        20. เด็กชายชิษณุพงค์  มุภาษา    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

        21. เด็กชายอติวัชญ์  ถาบัณฑิต    นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1      กรรมการ

        22. เด็กชายอภิสิทธิ์  แดงนา       นักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 1/1       กรรมการ

     


    ปรับปรุงข้อมูลเมื่อ 2019-07-22 16:28:50 น.

โรงเรียนบ้านหว้านสหวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 โทรศัพท์: 042794502 อีเมล์:
เว็บมาสเตอร์:: ศิริลักษณ์ วะชุม โทรศัพท์: 0958041681 อีเมล์: neungneung340@gmail.com
Ⓒ EMIS WEB CMS V.1 กลุ่มสารสนเทศ สำนักนโยบายและแผนการศึกษาขั้นพื้นฐาน สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กระทรวงศึกษาธิการ
พัฒนาระบบโดย:: นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ DLICT สพป.หนองคาย เขต 2 [ติดต่อทีมพัฒนา]